บอร์ดธรรมดาของคนที่ไม่ธรรมดา
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
โฆษณา kamagra
....การเชื่อมโยงระหว่างเว็บเพจ....
March 2024
MonTueWedThuFriSatSun
    123
45678910
11121314151617
18192021222324
25262728293031

Calendar Calendar

ผู้ที่กำลัง online
ผู้ที่ online ทั้งหมด 1 คน :: ลงทะเบียน 0 คน, ซ่อน 0 คน และ 1 ผู้มาเยือน

(ไม่มี)

[ View the whole list ]

มีผู้ใช้ online พร้อมกันสูงสุด 136 คน เมื่อ Wed Sep 15, 2021 6:21 am

เมียโดนเย็..ด

Go down

เมียโดนเย็..ด Empty เมียโดนเย็..ด

ตั้งหัวข้อ  Admin Sat Jun 06, 2009 6:45 pm

ผมกับเมียเราแต่งงานกันมาหลายปีแล้วคับแต่ยังไม่มีลูกวันนั้นเป็นวันเสาร์ผมก็ไปทำงานตามปกติ
ตอนเย็นผมก็เลยทำโอทีต่อส่วนแฟนผมอยู่ห้องคนเดียวและห้องข้างๆก็จะเป็นห้องของรุ่นน้องมันชื่อเล็กมันไม่ดั้ยไปทำงาน
เหนว่าไม่ค่อยสบายปกติผมทำงานเวลาทำโอทีก็จะเลิกประมานเที่ยงคืนหรือตีหนึ่งเมียผมเค้ารู้ดีแต่วันนี้
เจ้านายสั่งเลิกก่อนเป็นเวลาสามทุ่มผมก็กลับออ้บ้านที่ผมอยู่เป็นบ้านเช่าเป็นบ้านชั้นเดียวคับมี3ห้องนอนรุ่นน้องที่ชื่อเล็กมันก็อยู่ห้องติดกันนั่นแหล่ะผมเข้าไปในซอยค่อนข้างเงียบเพราะแถวนั้นไม่ค่อยมีบ้านใครเท่าไหร่ผมเดินเค้าไปเงียบๆกะว่าจะหั้ยเทอแปลกใจที่เลิกเร็ว
แต่พอผมเดินเข้าไปก็ได้ยินเสียงครางของแฟนผมๆนึกว่าเทอละเมออะไรผมก็เดินไปทางข้างบ้านแล้วแอบดูข้างผนังเพราะว่าผนังเป็นไม้
ผมตลึงเลยคับภาพที่ผมเห็นผมเห็นไอ้เล็กกำลังเลียหีเมียผมอยู่อย่างเมามันเลยมือขวามันก็แหย่เข้าไปในรูหีเมียผมลิ้นก็เลียแพลบๆ
เมียงผมคลางไม่หยุดเลย...อูยเล็กขา...ซิด...เสียวรูหีเหลือเกินบุมไม่ไหวแลว้ซิด....เสียวรูหีเหลือเกินซิ้ด.....
อืม..หีพี่ก็อร่อยจีงๆคับ..สักพักไอ้เล็กมันก็จับลำควยอันใหญ่ของมันถูตรงเม็ดเมียผมแล้วมันก็กดเข้าไปเมียผมกระดกตูดรับเทอคงเสียว
อูย...เล็กของเทอใหญ่จังคับรูพี่เลยอูย....ซิ้ด...เล็กเย็ดพี่เร็วๆเลยนะง.คับ...เลียงไอ้เล็กมันกระแทกควยไส่เมียผม...ผับๆๆๆๆๆ....
อูย..เสียวรูจังเล็กพี่บุมเสียวรูหีจริงๆโอว...ซิ้ด....ครับ..หีของพี่เย็ดมันจริงๆคับอูย...ไอ้เล็กมันกระแทกเร็วขึ้นจนสุดแรงแล้วมันก็ฟุบลงบนหน้าอกเมียผมสักพักมันก็กลับเข้าห้องของมันเมียผมก็เดินเข้าห้องน้ำผมก็เลยเข้าไปข้างในช่วงที่แฟนผมเข้าห้องน้ำ
Admin
Admin
Admin

https://abnormal.thai-forum.net

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน