บอร์ดธรรมดาของคนที่ไม่ธรรมดา
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
โฆษณา kamagra
....การเชื่อมโยงระหว่างเว็บเพจ....
March 2024
MonTueWedThuFriSatSun
    123
45678910
11121314151617
18192021222324
25262728293031

Calendar Calendar

ผู้ที่กำลัง online
ผู้ที่ online ทั้งหมด 2 คน :: ลงทะเบียน 0 คน, ซ่อน 0 คน และ 2 ผู้มาเยือน

(ไม่มี)

[ View the whole list ]

มีผู้ใช้ online พร้อมกันสูงสุด 136 คน เมื่อ Wed Sep 15, 2021 6:21 am

Sex บนมินิบัส?

Go down

Sex บนมินิบัส? Empty Sex บนมินิบัส?

ตั้งหัวข้อ  Admin Sat Jun 06, 2009 7:01 pm

เรื่อง นี้ได้เกิดกับผมเมื่อประมาณสองปีกว่าๆมาแล้ว วันนั้นเพื่อนมันเอาหนังโป๊ไปดูที่สถาบันทำให้ผมมีอารมณ์อย่างหนัก อยากกลับบ้านเร็วเพื่อไปปลดปล่อยอารมณ์ แต่โปรเจ็กต่างไม่เอื้ออำนวยให้ทำเช่นนั้นได้ ก็เลยทำให้ผมกลับบ้านค่อนข้างเย็น วันนั้นผมกับเพื่อน 4 คนขึ้นรถเมล์มาต่อที่บริเวณศึกษาภัณฑ์พวกเราขึ้นรถเมล์เล็ก (มินิบัส) สาย 68เพื่อที่จะกลับบ้านแถวประชาอุทิศ วันนี้รถแน่นมากพอถึงพาต้าปิ่นเกล้าเพื่อนผมมันก็หลับหมดแล้ว ผมเหลือบไปเห็นผู้หญิงคนหนึ่งขึ้นมายืนอยู่หน้าผม เห็นเครื่องแบบที่เธอใส่เราก็พอที่จะเดาได้ว่าเป็นพนักงานแบงก์นครหลวงไทย เธอใส่กระโปรงค่อนข้างสั้นและผ่าข้างตามสมัยนิยม เมื่อบวกกับผมเป็นคนแพ้ผู้หญิงผมยาว ขาวผอมด้วยแล้วมันทำให้สติ-สตังผมไม่ค่อยอยู่กับเนื้อกะตัว มองแต่ต้นขาของเธอ ใจก็อยากลุกให้แต่ก็เสียดายที่ไม่ได้ดูขาขาวๆก็เลยตัดใจนั่งเฉย ดูเธอดีกว่า ขณะเดียวกันไอ้รถมินิบัสที่ผมนั่งอยู่มันก็เหมือนเป็นใจเสียจริง มันวิ่งแข่งกันโดยทีมันไม่สนใจผู้โดยสารที่อยู่ในรถ ทำให้รถมันวิ่งฉวัดเฉวียน กระโปรงเธอก็ยิ่งร่นขึ้นไปจนเห็นกางเกงในเธอ มันทำให้ผมอยากเอามือล้วงเข้าไปในกระโปรงเธอเสียจริง พอคิดเช่นนั้นก็เอาวะเป็นไงเป็นกัน เพื่อนมันก็หลับอยู่ เสียงรถมินิบัสมันคงทำให้คนไม่ได้ยินเสียงร้องเธอแน่ พอคิดเช่นนั้นก็เลยเอามือเข้าไปล้วงหว่างขาเธอ เธอสะดุ้งแต่ด้วยความที่รถวิ่งได้น่ากลัวทำให้เธอไม่กล้าปล่อยมือแล้วหัน หลังมาดูหน้าผม แต่เอาขาสองข้างพยายามหนีบมือผม ผมยิ่งได้ใจเอานิ้วที่ตะปบเข้าไปแล้วบี้บริเวณแตดเธอ ได้ผลครับ เธอค่อยๆอ้าขาเธอออก ผมยิ่งรุกเข้าไปอีก เอานิ้วแหวกกางเกงในเธอ แล้วแยงเข้าไปในร่องเธอ บริเวณร่องของเธอยามนี้มันเปียกแฉะไปหมดแล้ว ผมเอานิ้วแยงแล้วก็บี้ไปด้วยขาเธอสั่นเทาเลย เธอคงทนไม่ไหว เลยเอามือมาด้านหลังพยายามดึงมือผมออกแต่เรื่องอะไรมาถึงขึ้นนี้แล้วผมยิ่ง ชักมือเข้าออกอยากเร็วจนเธอเสียวมากล้มลงมานั่งทีตักผม คนข้างๆเธอมองเธอเลยว่าทำไมเธอนั่งตักผม ผมเลยแกล้งทำเป้นว่าเธอคือแฟนผม เอามือไปแตะไหล่เธอทำให้คนเหล่านั้นเชื่อและหลบสายตาไป ผมเริ่มที่จะรุกเธอต่อเพราะตอนนี้ขาเธอยังอ้าอยู่ สองขาเธอคร่อมขาผมไว้ผมเลยเอากระเป๋าที่ผมถือมา มาบังบริเวณตักเธอไว้ ส่วนมืออีกมือก็รุกต่อ ผมได้ยินเสียงเธอครางอยู่ในรำคอ ขณะเดียวกันเธอก็ขยับก้นนุ่มๆของเธอมาขยี้ถูไถ บริเวณไอ้หนูผมมันทำให้ผมเสียวมากเลย ผมแยงนิ้วผมและบี้เม็ดแตดเธอจนตัวเธอกระตุก เหนื่อยหอบและมีน้ำอุ่นๆออกมา ผมเลยรู้แล้วว่าเธอคงถึงจุด ผมเลยชักมือออก แต่ดูเหมือนตอนนี้เธอคงอยากแก้แค้นผมต่อ เธอเอาก้นเธอถูไอ้หนูผมหนักขึ้น จนน้ำผมแตกออกมา ส่วนผมก็เอามือลูบและขยำหน้าอกเธอ แต่ก็ไม่กล้าที่จะทำอะไรมากนักเพราะกลัวคนเห็นพอรถมาถึงดาวคนองเธอก็รีบวิ่ง ลงรถไป ส่วนผมก็รีบกระโดดตามเธอลงไป เพื่อนๆผมมันงงกันใหญ่เลย พอลงไปเธอเห็นผมตามเธอ เธอเลยรีบเดินหนี ผมรีบวิ่งเข้าไปขอโทษเธอ เธอตบหน้าผมอย่างแรงทีนึง เธอด่าผมว่าทำไมทำแบบนี้ เธอจะเรียกตำรวจจับผมก็ได้นะ เธอขู่ผม แต่ผมบอกเธอว่าผมไม่ได้ตั้งใจที่จะทำ และไม่ใช่พวกโรคจิต แต่เป็นเพราะว่าผมเห็นบั้นท้ายเธอสวยดี อดใจไม่อยู่ก็เลยทำลงไป เธอเขินมาก สุดท้ายคืนนั้นเรายืนคุยปรับความเข้าใจกันอยู่นาน จนสุดท้ายผมชวนเธอไปทานข้าว แล้วก็ไปส่งเธอที่บ้าน เธอยังไม่มีแฟน เพราะเพิ่งเลิกกับแฟน เธอบอกว่าเป็นเพราะเธอไม่มีเวลาให้กับแฟนเธอ จากวันนั้นจนปัจจุบันนี้ เธอยอมคบกับผมเป็นแฟนอย่างเปิดเผย มี Sex กันอย่างต่อเนื่องเธอชื่อนุชครับ เธอมีอายุมากกว่าผมเกือบ 5 ปี แต่อายุไม่ใช่อุปสรรคในชีวิตรักของเรา ตอนนี้ผมมีกิจการเป็นของตัวเอง และกำลังจะแต่งงานกับสาวคนนี้ในต้นปีหน้า เพราะ นิสัย และ sex ของเราเข้ากันได้
Admin
Admin
Admin

https://abnormal.thai-forum.net

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน