บอร์ดธรรมดาของคนที่ไม่ธรรมดา
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
โฆษณา kamagra
....การเชื่อมโยงระหว่างเว็บเพจ....
March 2024
MonTueWedThuFriSatSun
    123
45678910
11121314151617
18192021222324
25262728293031

Calendar Calendar

ผู้ที่กำลัง online
ผู้ที่ online ทั้งหมด 3 คน :: ลงทะเบียน 0 คน, ซ่อน 0 คน และ 3 ผู้มาเยือน

(ไม่มี)

[ View the whole list ]

มีผู้ใช้ online พร้อมกันสูงสุด 136 คน เมื่อ Wed Sep 15, 2021 6:21 am

โดนวางยา

Go down

โดนวางยา Empty โดนวางยา

ตั้งหัวข้อ  Admin Sat Jun 06, 2009 6:35 pm

สวัสดีค่ะหนูชื่อก้อย หนูมีเรื่องอยากเล่าให้ฟังคือหนูเรียนอยู่ ม.4 น่ะคะ แล้ววิชาที่หนูเรียนอ่อนที่สุดคือวิชาเคมี ตอนสอบย่อย คะแนนหนูตกมีนด้วยค่ะ และมิดเทอมยิ่งทำไม่ได้เลย อาจารย์คนที่สอน (ไม่ขอเอ่ยนามนะคะ) เขาบอกว่าต้องเรียนพิเศษเพิ่ม จะเรียนกะเขาก็ได้เขาเปิดสอนเสาร์-อาทิตย์ หนูก็สมัครเรียนก็อาจารย์เขาน่ะคะ อ้ออาจารย์ผู้ชายน่ะคะอายุประมาณ 40 ได้หนู มารู้ทีหลังก็ตอนที่ไปเรียนพบว่าเป็นการเรียนแค่หนูกับอาจารย์เท่านั้น ทีแรกก็รู้สึกแปลก ๆ แต่พอเรียนไปก็ชินค่ะ และ อาจารย์เขาก็สอนเข้าใจลึกซึ้งกว่าในห้องเรียนด้วยค่ะ ทั้ง ๆ ที่เป็นคน ๆ เดียวกันที่สอน ระหว่างสอนพิเศษอาจารย์มักจะ เทคแคร์หนูอย่างดีมีน้ำบริการ อ้ออาจารย์อยู่บ้านคนเดียวค่ะ มีผลไม้ให้กิน หนูเลยรู้สึกเป็นกันเองกับอาจารย์มากขึ้น ตั้งใจ เรียนและมีสมาธิมากกว่าอยู่ในห้องเรียนอาจเป็นเพราะมีคนเรียนในห้องหลายคน มั้งคะทำให้สมาธิสั้น คุยกันเสียเป็นส่วนมาก พอมาเรียนตัวต่อตัวเลยทำให้รู้สึกเข้าใจได้ดีกว่าวันหนึ่งเป็นวัน เสาร์หนูไปเรียนพิเศษกะอาจารย์เหมือนเดิม อาจารย์เอาน้ำส้มให้ดื่ม หลังจากนั้นสักพักหนูรู้สึกง่วงค่ะ และมารู้ สึกตัวอีกทีก็นอนอยู่บนเตียงแล้ว เสื้อยืดและกางเกงยีนส์ของหนูหายไปที่ไหนไม่รู้ เหลือแต่ยกทรงกะกางเกงใน มือหนูถูกมัด ติดกับหัวเตียง หันไปมองเห็นอาจารย์นอนยิ้มอยู่ข้างๆ ตกใจมากไม่คิดมาก่อนว่าจะเป็นแบบนี้ หนูถามอาจารย์ว่าทำไมทำกะ หนูแบบนี้ เขาตอบว่าก็หนูน่ารัก ขาว อวบ เขาชอบหนูมานานแล้ว เขาพูดพร้อมเอามือมาลูบติ่งหูของหนูเป่าลมเข้าหู เลื่อนมือ มาบีบหน้าอกหนู แล้วพูดว่า " อู้หู..ก้อยเธอทำไมอวบเกินวัยแบบนี้ ขอครูเอายกทรงออกนะ... ว้าว .. ขาว อวบอิ่ม หัวนม สีชมพู น่าดูดจัง.." แล้วเขาก็เอามือแบบหน้าอกทั้งสองเต้าหนูเข้าหากันแล้วดูดยอดอกหนู พยายามร้องอย่า แต่ทำไม่ได้มือ ก็ถูกมัด โดนอาจารย์ดูดอยู่สองสามที หนูจึงพลิกตัวนอนคว่ำไม่ให้เขาทำได้ เขาหยุดไปค่ะ ถามหนูว่า "อายหรือจ๊ะ ไม่ต้อง หรอกขอดูดนิดเดียว เดี๋ยวค่อยติวต่อนะคนดี "ไม่ค่ะ อาจารย์อย่าทำหนูนะคะ ขอร้องค่ะ" มืออาจารย์เลื่อนลงไปที่กางเกงใน หนูแล้วทำท่าเหมือนจะถอด "อย่านะ อย่าถอดนะ อย่า.." หนูพยายามร้องขอแต่เขากลับจับขอบกางเกงในหนูทั้งสองข้างมา รวมที่ร่องก้น แล้วดึงขึ้น คิดดูสิคะเหมือนรูปตัวทีทำแบบนี้เท่ากับแก้มก้นหนูเผยให้อาจารย์เห็นหมดเลย "อู้หู..ก้อย หมอยเธอ ทำไมมากเกินตัวแบบนี้ แล่บออกมาด้วยนะ" หนูอายมากแล้ว แกก็ดึงกกน.พรวดลงไปถึงหัวเข่าหนู แล้วบีบก้นเอานิ้วแหวก ขึ้นลงร่องก้น หนูเสียวมาก "อย่าค่ะ อย่าทำแบบนี้" แกไม่ฟังอะไร จับก้นหนูถ่างออกจากกัน แล้วก้มหน้าเอาลิ้นแยงควานที่ รูสวาทของหนู เท่านั้นแหละค่ะพี่ ๆ ขา หนูพยายามดิ้นแต่แกจับก้นหนูยกขึ้นลงลิ้นขึ้นลงลากจากรูตรงนั้น แล้วยังวนลงที่ รูก้นหนูด้วย หนูตอนนั้นตอบตามตรงร่านมากเลย เรื่องดิ้นหนีไม่ใช่แล้วแต่เป็นดิ้นเพราะเสียวมาก รู้ว่าน้ำเยิ้มเต็มหว่างขา ไปหมดแล้ว แต่หนูมีสติพอนิดนึงอ้อนวอนแกว่าอย่าเอาของอาจารย์มาใส่ของหนู ไม่งั้นหนูจะฟ้องทางบ้าน แกเงียบไปค่ะ แล้วถามหนู "ถ้าครูใช้นิ้วอย่างเดียวล่ะ ยอมมั้ย" หนูก็เลยตอบตกลงแกค่ะ คิดว่าคงโดนนิ้วแกแค่นั้น แต่หนูคิดผิดค่ะพี่ ๆ เขาแยงนิ้วชี้ลงไป แล้วเอานิ้วกลางลงไปวนด้วยเท่านั้นยังไม่พอให้หนูโก้งโค้งแยกขา แกทั้งเลียทั้งควานข้างในหนูจนส่าย ก้นตามการควานของแก แล้วแกยังเอานิ้วโป้งแยงรูหลังหนูแต่เข้าไปแค่ครึ่งนิ้วได้ บดเสียจนหนูแสบและเสียวไปหมด ครางหงิง ๆ เลยค่ะ ดูเหมือนเสียงครางของหนูแกยิ่งได้ใจ พลิกตัวหนูดูดนมสลับไปมาอย่างสนุก ลิ้นลากลงมากลางลำตัว วนไล้ลงสะดือ แล้วเม้มเส้นหมอยของหนูดึงเล่น ขนลุกไปหมดแล้วแกจับแกทั้งสองข้างหนูยกขึ้น สายตาแกมองที่ร่องของหนูแล้ว แลบลิ้นลงเลียขึ้นลง โอ๊ย...หนูใจจะขาดค่ะ เด้งก้นรับลิ้นแก แกก็จับเอวหนูกดไว้ อูย..ไม่คิดเลยว่าจะมาเจอเรื่องแบบนี้ตอนนั้น หนูพลิกซ้ายพลิกขวาทั้ง ๆ ที่ขาถูกยกก้นลอยแบบนั้นเลย จนร่างหนูกระตุกถี่ ๆ เสร็จไปก่อนแก แกถามหนูว่ายอม ให้เอาได้หรือยัง หนูใจแข็งบอกไม่ ดูแกหงุดหงิดมาก จับหนูพลิกคว่ำนอนราบคว่ำหน้าอีกครั้ง แล้วเอานิ้วแยกประตูหลังหนู หนูร้องกรี๊ดค่ะ แกแยงเข้าออก หนูร้องเจ็บ ๆ แกถามอีกว่ายอมหรือยังจะบอกใครมั้ย หนูบอกไม่ยอม แกดึงสะโพกหนูแล้ว จับก้นหนูแบะออก เอาอะไรไม่รู้คล้ายยางเสียบเข้าร่องก้นหนู มันสั่นไปมา จนหนูเสียวมาก นิ้วแกก็บีบเขี่ยปุ่มตรงนั้นของหนู ด้วยแล้วหนูก็ตอดถี่ ๆ ออกหนค่ะเมื่อรู้ว่าหนูไม่ยอมให้เอาเข้า เพราะกลัวหนูฟ้องทำชื่อเสียงแกเสีย พอหนูน้ำออกแกทำเป็น พูดดีว่าที่ทำไปเพราะรักหนู ชอบหนู หนูไม่เชื่อบอกให้แก้มัดออก แกยังไม่แก้มัดกลับแก้กางเกงแกออกแล้วเอาท่อนของแก พาดลงหน้าหนู ตอนนั้นใจเต้นมากเลยไม่เคยเห็นของอย่างว่าใหญ่ขนาดนี้มาก่อนแกชักของแกต่อ หน้าหนู สักพักน้ำขาว ๆ ก็ พุ่งออกมาจากของแกรดหน้าหนูเลย มีกลิ่นคาว ๆ ด้วยค่ะ แล้วแกเอามือละเลงน้ำกามบนหน้าหนู จูบนมหนูลงไปร่องสวาท จับหนูนอนคว่ำอีกครั้งแล้วเอาของแกทิ่มใส่ประตูหลังหนูเข้าออก หนูร้องเลยค่ะ แกไม่ฟังเสียงโยกไปโยกมา สักพักนึงร่อง ก้นหนูก็คลายตัวรับท่อนของแกได้ รู้สึกเสียวมากต้องคอยเด้งเข้าออกกับแก ร่องด้านหน้าหนูเหรอคะโดนนิ้วแกแยงไปด้วย ค่ะ แกแยงเข้าออกถี่ขึ้น ถี่ขึ้น จนหนูร้องออกแล้ว ๆๆ แกจึงแช่ไว้ข้างในร่องหนู รู้ก้นหนู ตอดและขมิบใส่นิ้วแกและท่อนแก จนแกรู้สึกได้ค่ะ แล้วแกก็แก้มัดพาหนูไปอาบน้ำล้างตัวให้หนูด้วย แกบอกอย่าไปบอกใคร หนูก็ไม่บอกใครอยู่แล้ว อายค่ะพี่ จากวันนั้นแล้วหนูก็ไม่ไปเรียนพิเศษกับแกอีกเลย แกพยายามมาชวนหลายครั้งในห้องเรียนหนูก็ไม่ไปค่ะ
Admin
Admin
Admin

https://abnormal.thai-forum.net

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน