บอร์ดธรรมดาของคนที่ไม่ธรรมดา
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
โฆษณา kamagra
....การเชื่อมโยงระหว่างเว็บเพจ....
March 2024
MonTueWedThuFriSatSun
    123
45678910
11121314151617
18192021222324
25262728293031

Calendar Calendar

ผู้ที่กำลัง online
ผู้ที่ online ทั้งหมด 2 คน :: ลงทะเบียน 0 คน, ซ่อน 0 คน และ 2 ผู้มาเยือน

(ไม่มี)

[ View the whole list ]

มีผู้ใช้ online พร้อมกันสูงสุด 136 คน เมื่อ Wed Sep 15, 2021 6:21 am

แอบฟันน้องเมีย (2)

Go down

แอบฟันน้องเมีย (2) Empty แอบฟันน้องเมีย (2)

ตั้งหัวข้อ  Admin Sat Jun 06, 2009 6:48 pm

(ต่อจากตอนที่แล้ว)
ผมตัวชาเลย ไม่นึกว่า น้องจะให้ท่าขนาดนี้ พอตั้งสติได้ ก็บอกว่า...แค่นี้ไม่พอหรอกกุ้ง...แล้วแค่ไหนล่ะ...จูบกันน่ะ มันต้องเอาลิ้นเข้ามาแลกกัน....ว่าแล้ว ผมก็ดึงเอาตัวกุ้งเข้ามากอด แล้วก้มหน้าจูบปากจิ้มลิ้มของกุ้งทันที กุ้งเผยอปากรับลิ้นผมอย่างเต็มใจ เราจูบแลกลิ้นกันอย่างมีความสุข ผมนึกรู้ได้ทันที ว่าน้องเมีย ก็แอบชอบผมมานานแล้ว แต่ไม่รู้ว่ามีปัจจัยอะไร ทำให้มีวันนี้ได้ เราจูบกันอยู่เกือบ 10นาที ระหว่างนั้น มือผมก้อลูบเบาๆที่หน้าอกของน้อง ถึงรู้ว่า วันนี้กุ้งโนบราด้วย หัวนมของกุ้ง แข็งเป็นไตเลย .....กุ้งจ๋า พี่อยากจังเลย ......พี่เคน พี่ขึ้นไปรอกุ้งที่ห้องกุ้งนะ ไม่ได้ล๊อค เดี๋ยวเปมันเห็น มันจะสงสัย เดี๋ยวกุ้งตามขึ้นไป......ผมรับปาก รีบเดินเข้าบ้าน ไม่เห็นเปเลย แต่อารมณ์นั้น ไม่สนใจใครแล้ว ผมเข้าไปห้องกุ้งได้ ซึ่งเป้นห้องที่ผมไม่เคยเข้ามาเลย เพราะเป็นห้องส่วนตัว รีบเข้าห้องน้ำ แปรงฟันโดยถือวิสาสะ ใช้แปรงของกุ้งน่ะแหละ และขัดจรวดประจำตัวอย่างรวดเร็ว จนสะอาด แล้วขึ้นเตียง ห่มผ้าห่มครึ่งตัวรอ ซัก10นาทีต่อมา ซึ่งนานเหมือนเป็นชาติ ผมนั่งพิงหัวเตียงรอ ควยแข็งแทบจะระเบิดกุ้งก็เปิดประตูเข้าห้องมา แล้วลงกลอนทันที ...พี่เคนจ๋า.... กุ้งถอดเสื้อและกางเกงออก ทั้งเนื้อทั้งตัว เหลือ กางเกงใน จี-สตริงสีดำตัวเดียว พี่เคน กุ้งเซ็กซี่ไม๊ ...กุ้งใส่กางเกงในเข้าร่องตูด เห็นนมขาวโพลน ยืนบิดตัวอย่างท้าทายผม ผมเลื่อนผ้าห่มลงบนพื้น เผยให้เห็นร่างเปลือยของตัวเอง นั่งรูดอาวุธไปมา ...กุ้งจ๋า ถ้ากุ้งรักพี่จริง กุ้งมาดูดให้พี่หน่อย พี่ชอบ...กุ้งเดินมา คุกเข่าที่ปลายเตียง ก้มหน้าลง ดุดและแลบลิ้นเลียหัวควยของผม และอมเข้า ผมมองเห็นน้องเมีย อมควยและปลิ้นเข้าปลิ้นออกจากปากสวยๆ ในตอนนั้น ผมมีความสุขมากที่สุด ยิ่งกว่านอนกับเมียตัวเองซะอีก...กุ้งจ๋า ขอพี่สำรวจเราบ้างนะ ..อืมมมม ได้เลยค่ะ ผมจับกุ้งขึ้นบนเตียง ในท่า69 แหวกขอบกางเกงในออก แล้วก้มหน้าลงหาร่องสาวทันที ขนหมอยของกุ้ง ตำลิ้นผมเบาๆ แต่อ่อนนุ่ม รู้สึกดีมากๆ ไม่คาวเลย แสดงว่า รักษาความสะอาดได้ดีมาก ผมเลียร่องเสียวของกุ้ง จนไปถึงรูก้น กุ้งก็ยิ่งรูดและดูดควยผมแรงยิ่งขึ้นๆ จนผมรูดกางเกงในกุ้งออก จนเราเหลือแต่ร่างเปลือยทั้งคู่ น้ำหล่อลื่นของกุ้งเยอะมาก จนผมทนไม่ไหวต้องกระซิบบอกว่า...กุ้ง พี่ขอเอาเข้าไปนะ..ค่ะ พี่เคน กุ้งก็จะไม่ไหวแล้ว..ผมจับทวนของผม จ่อเข้าไปตรงๆแล้วค่อยๆโยก มันจมหายไปกับความแน่นทีละนิดๆ....โอย ซี๊ด ดีจัง เสียวจัง พี่ขา กุ้งเสียว ผมโยกเอวกระเด้ากุ้ง ระหว่างนั้น หน้าก็ซุกลงที่นมและซอกรักแร้ของกุ้ง ...หอมไปทั้งตัวเลยครับกุ้ง .........พี่มีความสุขมากที่สุดเลย...พี่เคน ทำกับกุ้งเหมือนกับที่ทำกับพี่กั้งเลยนะ เพราะกุ้งไม่อยากให้พี่ไปมีอะไรกับคนอื่น กุ้งรู้ ว่าพี่อึดอัดเพราะพี่กั้งท้อง กุ้งรักพี่ ตั้งแต่ที่พี่กั้งพาพี่มาบ้านแล้ว รักตั้งแต่ได้เห็นเลย เราพี่น้อง ชอบๆอะไรเหมือนๆกันหยั่งงี้แหละ...ผมได้ฟังแล้ว ยิ่งได้ใจ จับตัวกุ้งขึ้นคร่อมผม...งั้นทำแบบที่กั้งชอบซิ กั้งเค้าชอบอยู่ข้างบน แล้วโยกบด ...กุ้งโยกเอวคลึงทันที ระหว่างนั้น ก็บี้หัวนมตัวเองไปด้วย ผมคอยกระดกเอวแทงสวนขึ้นเป็นระยะๆ น้ำเงี่ยนของกุ้ง ไหลอาบไข่ของผมเลย ผมรู้สึกได้..โอย กุ้ง ท่านี้พี่เสียวจัง...กุ้งก็รู้สึกดี พี่เคน ออกในตัวกุ้งเลยนะ กุ้งใช้ยาคุม ไม่ต้องห่วง.....ผมได้ฟัง รู้สึกเสียววูบในท้องน้อย นี่แสดงว่ากุ้งตั้งใจไว้นานแล้ว ไม่ใช่เหตุบังเอิญเลย ยิ่งทำให้ผมมีอารมณ์มากยิ่งขึ้นอีก ....ได้ครับ พี่จะออกในตัวกุ้ง .กุ้งโน้มหน้ามาจูบปากผม แลกลิ้นกันอย่างสุดๆ เอวก็ขยับบดโคกเนินกับแท่งรักของผม ถี่ๆ จนผมรู้สึกว่าของกุ้งฟิตขึ้นและหนึบๆ..โอ๊ยๆ พี่เคน กุ้ง กุ้ง โอ๊ย......กุ้งซอยจนตัวเองพับลงกับอกผม เป็นอาการของคนถึงจุดสุดยอดอย่างรุนแรง แต่ผมยังไม่ถึง รีบจับกุ้งลงนอนหงาย และกระเด้าอย่างแรงอีก10กว่าครั้ง แล้วผมก็ถึงจุดสุดยอดอย่างรุนแรงมาก แบบมีไม่กี่ครั้งในชีวิต รู้สึกเหมือนกับน้ำจะออกหมดตัว ผมฟุบตัวลงนอนซบกับอกกุ้ง เราสองคน จูบปากกันอย่างหลงใหล ผมแช่ไว้อย่างนั้น จนมันอ่อนตัวหลุดมาเอง กุ้งพลิกตัวมากอดผม และซุกหน้าเข้ามา เราดึงผ้าขึ้นมาห่ม.......กุ้งกระซิบว่า พี่เคนจ๋า กุ้งรักพี่ เราอย่าเพิ่งคุยกันนะ ขอกุ้งกอดพี่ แล้วซึมซับความรู้สึกอย่างนี้ เราหลับด้วยกันนะ ผมจูบกุ้งที่ปาก แก้ม และหน้าผาก ...ครับ พี่ก็มีความสุขมาก แล้วเราก็หลับไปทั้งคู่....
Admin
Admin
Admin

https://abnormal.thai-forum.net

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics